Thông số kỹ thuật máy khoan búa bê tông pin Bosch GBH 18V-34 CF
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | GBH 18V-34 CF |
| Thương hiệu | Bosch – Đức |
| Điện áp pin | 18V |
| Khả năng khoan tối đa | Gỗ 40mm, thép 13mm, khối xây nề 40-82mm, bê tông 32mm |
| Tốc độ đập | 2.900 lần/ phút |
| Lực đập | 5.8 J |
| Trọng lượng | 4.9 kg |
| Nguồn năng lượng | Dùng pin |












